
Portugal. Hard. Round of 32
Seti ya tatu
Susan Bandecchi (6)
0 : 0
Oceane Dodin
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
6
1
Seti ya pili
3
6
Seti ya tatu
4
5
- 9Karata za dadu2
- 79Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %64
- 60Imesalia pointi %60
- 3Makosa maradufu5
- 35% mpigo wa 2 kushinda55
- 63Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 160
- 52Pointi kutokana na mpigo47
- 3Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Susan Bandecchi - Oceane Dodin - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links