
Portugal. Hard. Round of 16
Seti ya pili
Veronika Podrez (3)
A : 40
Mia Pohankova
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
0
1
- 1Karata za dadu2
- 36Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %68
- 33Imesalia pointi %43
- 1Makosa maradufu0
- 56% mpigo wa 2 kushinda44
- 58Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 154
- 17Pointi kutokana na mpigo23
- 1Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Veronika Podrez - Mia Pohankova - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links