
Portugal. Hard. Round of 16
Seti ya pili
Christie/Silva
0 : 0
Ayukawa/Webley-Smith
Mbegu
3
-
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
2
1
- 0Karata za dadu0
- 58Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %62
- 50Imesalia pointi %38
- 3Makosa maradufu1
- 33% mpigo wa 2 kushinda55
- 61Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 166
- 18Pointi kutokana na mpigo19
- 2Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Christie/Silva - Ayukawa/Webley-Smith - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links