
Portugal. Hard. Round of 16
Seti ya pili
Martinez Vaquero/Cervino Ruiz
0 : 15
Bains/Yamalapalli
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
5
7
Seti ya pili
5
5
- 1Karata za dadu1
- 60Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %63
- 40Imesalia pointi %71
- 2Makosa maradufu1
- 48% mpigo wa 2 kushinda53
- 67Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 168
- 36Pointi kutokana na mpigo36
- 4Penalti5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Martinez Vaquero/Cervino Ruiz - Bains/Yamalapalli - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links