
Greece. Hard
Seti ya pili
Leo Raquillet (Q)
0 : 0
Lorenzo Carboni (Q)
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
7
5
Seti ya pili
0
0
- 1Karata za dadu0
- 61Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %64
- 100Imesalia pointi %17
- 3Makosa maradufu1
- 56% mpigo wa 2 kushinda44
- 67Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 161
- 29Pointi kutokana na mpigo26
- 2Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Leo Raquillet - Lorenzo Carboni - 08.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links