
Italy. Clay. Round 2
Seti ya tatu
Lisa Zaar (Q)
2 : 1
Enola Chiesa (Q)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
6
3
Seti ya tatu
6
6
- 0Karata za dadu1
- 53Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %59
- 75Imesalia pointi %43
- 4Makosa maradufu5
- 53% mpigo wa 2 kushinda37
- 85Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 173
- 59Pointi kutokana na mpigo53
- 6Penalti6
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Lisa Zaar - Enola Chiesa - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links