
Italy. Clay. Round 2
Seti ya pili
Jessica Pieri (Q)
15 : 0
Aneta Kucmova (Q)
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
0
Seti ya pili
4
2
- 0Karata za dadu1
- 71Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %45
- 50Imesalia pointi %0
- 2Makosa maradufu0
- 67% mpigo wa 2 kushinda55
- 55Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 172
- 28Pointi kutokana na mpigo19
- 4Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Jessica Pieri - Aneta Kucmova - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links