
Italy. Clay. Round of 32
Seti ya tatu
Mia Ristic
30 : 15
Arantxa Rus
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
4
6
Seti ya pili
6
0
Seti ya tatu
0
0
- 1Karata za dadu0
- 56Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %61
- 100Imesalia pointi %25
- 0Makosa maradufu3
- 65% mpigo wa 2 kushinda25
- 67Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 170
- 36Pointi kutokana na mpigo20
- 4Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Mia Ristic - Arantxa Rus - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links