
Italy. Clay. Round of 32
Seti ya kwanza
Polona Hercog
5 : 3
Leyre Romero Gormaz (5)
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
6
6
- 2Karata za dadu0
- 65Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %63
- 67Imesalia pointi %50
- 3Makosa maradufu3
- 53% mpigo wa 2 kushinda42
- 60Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 169
- 25Pointi kutokana na mpigo22
- 2Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Polona Hercog - Leyre Romero Gormaz - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links