
Italy. Clay. Round of 16
Seti ya tatu
Noemi Basiletti
0 : 0
Mia Ristic
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
6
3
Seti ya tatu
0
0
- 0Karata za dadu2
- 57Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %52
- 50Imesalia pointi %40
- 1Makosa maradufu0
- 36% mpigo wa 2 kushinda55
- 84Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 169
- 36Pointi kutokana na mpigo34
- 4Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Noemi Basiletti - Mia Ristic - 23.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links