
Italy. Clay. Round of 8
Seti ya pili
Guiomar Maristany Zuleta De Reales (9)
15 : 15
Rebeka Masarova (8)
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
4
Seti ya pili
5
3
- 0Karata za dadu1
- 50Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %59
- 50Imesalia pointi %50
- 2Makosa maradufu4
- 60% mpigo wa 2 kushinda26
- 72Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 159
- 28Pointi kutokana na mpigo26
- 5Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Guiomar Maristany Zuleta De Reales - Rebeka Masarova - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links