
China. Hard. Round of 32
Seti ya tatu
Yidi Yang
40 : A
Fiona Ferro (2)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
4
6
Seti ya pili
6
2
Seti ya tatu
0
2
- 3Karata za dadu1
- 54Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %54
- 50Imesalia pointi %71
- 4Makosa maradufu3
- 45% mpigo wa 2 kushinda46
- 64Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 165
- 28Pointi kutokana na mpigo39
- 5Penalti5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Yidi Yang - Fiona Ferro - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links