
China. Hard. Round of 32
Seti ya kwanza
Sijia Wei
15 : 30
Yujia Huang (Q)
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
2
1
- 0Karata za dadu0
- 80Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %75
- 100Imesalia pointi %100
- 1Makosa maradufu1
- 17% mpigo wa 2 kushinda20
- 45Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 144
- 5Pointi kutokana na mpigo4
- 1Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Sijia Wei - Yujia Huang - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links