
China. Hard. Round of 32
Seti ya pili
Jia-Jing Lu
0 : 0
Hayu Kinoshita
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
4
Seti ya pili
4
3
- 0Karata za dadu0
- 75Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %62
- 33Imesalia pointi %33
- 4Makosa maradufu1
- 53% mpigo wa 2 kushinda37
- 60Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 171
- 33Pointi kutokana na mpigo36
- 3Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Jia-Jing Lu - Hayu Kinoshita - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links