
China. Hard. Round 1
Seti ya pili
Adam Walton (Q)
15 : 0
Hikaru Shiraishi (Q)
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
2
Seti ya pili
1
0
- 5Karata za dadu0
- 88Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %48
- 75Imesalia pointi %0
- 1Makosa maradufu0
- 29% mpigo wa 2 kushinda50
- 70Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 174
- 16Pointi kutokana na mpigo15
- 3Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Adam Walton - Hikaru Shiraishi - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links