
China. Hard. Round 1
Seti ya pili
Terence Atmane (Q)
0 : 15
Dominik Palan (Q)
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
1
Seti ya pili
1
1
- 2Karata za dadu1
- 88Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %53
- 67Imesalia pointi %0
- 0Makosa maradufu0
- 62% mpigo wa 2 kushinda60
- 68Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 179
- 20Pointi kutokana na mpigo13
- 2Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Terence Atmane - Dominik Palan - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links