
Brazil. Clay. Final
Seti ya pili
Hidalgo/Molteni
0 : 15
Kolar/Rodriguez Taverna
Mbegu
1
-
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
4
6
Seti ya pili
1
2
- 0Karata za dadu2
- 70Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %79
- 0Imesalia pointi %29
- 1Makosa maradufu1
- 29% mpigo wa 2 kushinda83
- 67Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 161
- 25Pointi kutokana na mpigo25
- 0Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Hidalgo/Molteni - Kolar/Rodriguez Taverna - 07.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links
Tenisi Live