
Tunisia. Hard. Final
Seti ya kwanza
Maria Lazarenko (5)
0 : 0
Anastasia Lizunova (8)
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
5
4
- 0Karata za dadu1
- 50Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %40
- 50Imesalia pointi %75
- 3Makosa maradufu1
- 33% mpigo wa 2 kushinda33
- 74Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 162
- 15Pointi kutokana na mpigo9
- 3Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Maria Lazarenko - Anastasia Lizunova - 08.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links