
Tunisia. Hard. Final
Seti ya pili
Etienne Donnet (8)
30 : 40
Paul Colin (Q)
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
7
6
Seti ya pili
2
2
- 2Karata za dadu1
- 78Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %67
- 0Imesalia pointi %0
- 2Makosa maradufu2
- 60% mpigo wa 2 kushinda74
- 66Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 165
- 41Pointi kutokana na mpigo38
- 0Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Etienne Donnet - Paul Colin - 27.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links