
Tunisia. Hard. Final
Seti ya pili
Alejandro Moro Canas (1)
0 : 15
Wissam Abderrahman
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
3
Seti ya pili
1
0
- 1Karata za dadu1
- 71Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %70
- 40Imesalia pointi %0
- 1Makosa maradufu1
- 71% mpigo wa 2 kushinda36
- 75Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 168
- 20Pointi kutokana na mpigo20
- 2Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Alejandro Moro Canas - Wissam Abderrahman - 08.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links