
China. Hard-Indoors. Round of 4. Medical time-out
Seti ya pili
Millen Hurrion (1)
0 : 0
Rigele Te (3)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
1
2
- 1Karata za dadu6
- 60Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %89
- 33Imesalia pointi %60
- 0Makosa maradufu3
- 38% mpigo wa 2 kushinda40
- 65Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 156
- 20Pointi kutokana na mpigo23
- 1Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Millen Hurrion - Rigele Te - 07.11.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links