
Italy. Clay. Round of 32
Seti ya pili
Tobia Costanzo Baragiola Mordini
0 : 15
Lorenzo Carboni (6)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
6
7
Seti ya pili
4
4
- 0Karata za dadu0
- 63Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %57
- 44Imesalia pointi %57
- 7Makosa maradufu0
- 41% mpigo wa 2 kushinda52
- 55Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 166
- 34Pointi kutokana na mpigo37
- 4Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Tobia Costanzo Baragiola Mordini - Lorenzo Carboni - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links