
Italy. Clay. Round of 32
Seti ya pili
Tristan McCormick
15 : 40
Garrett Johns (4)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
4
6
Seti ya pili
2
5
- 0Karata za dadu3
- 65Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %66
- 100Imesalia pointi %44
- 2Makosa maradufu3
- 45% mpigo wa 2 kushinda65
- 48Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 159
- 31Pointi kutokana na mpigo32
- 1Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Tristan McCormick - Garrett Johns - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links