
Bulgaria. Clay. Round 2
Seti ya pili
luca Wiedenmann (Q)
0 : 0
Yanaki Milev (Q)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
2
6
Seti ya pili
1
3
- 0Karata za dadu2
- 42Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %62
- 20Imesalia pointi %80
- 2Makosa maradufu2
- 57% mpigo wa 2 kushinda60
- 63Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 148
- 18Pointi kutokana na mpigo30
- 1Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya luca Wiedenmann - Yanaki Milev - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links