
Bulgaria. Clay. Round 2
Seti ya kwanza
Dusan Obradovic (Q)
30 : 15
Adrian Andreev (Q)
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
0
2
- 0Karata za dadu1
- 60Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %62
- 0Imesalia pointi %100
- 0Makosa maradufu0
- 25% mpigo wa 2 kushinda50
- 56Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 167
- 4Pointi kutokana na mpigo7
- 0Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Dusan Obradovic - Adrian Andreev - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links