
Turkey. Hard. Round 2
Seti ya pili
Weronika Falkowska (Q)
0 : 0
Alana Smith (Q)
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
3
Seti ya pili
1
0
- 2Karata za dadu0
- 73Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %50
- 75Imesalia pointi %100
- 1Makosa maradufu0
- 64% mpigo wa 2 kushinda46
- 58Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 148
- 18Pointi kutokana na mpigo12
- 3Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Weronika Falkowska - Alana Smith - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links