
Turkey. Hard. Round of 8
Seti ya pili
Teodora Kostovic (5)
A : 40
Fangran Tian
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
0
Seti ya pili
6
5
- 6Karata za dadu0
- 69Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %53
- 33Imesalia pointi %33
- 1Makosa maradufu0
- 72% mpigo wa 2 kushinda33
- 64Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 183
- 35Pointi kutokana na mpigo36
- 4Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Teodora Kostovic - Fangran Tian - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links