
Turkey. Hard. Round of 4
Seti ya pili
Teodora Kostovic (5)
30 : 0
Polina Iatcenko (2)
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
7
5
Seti ya pili
3
3
- 7Karata za dadu2
- 79Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %69
- 40Imesalia pointi %25
- 4Makosa maradufu6
- 58% mpigo wa 2 kushinda43
- 59Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 161
- 41Pointi kutokana na mpigo35
- 2Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Teodora Kostovic - Polina Iatcenko - 26.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links