
USA. Hard
Seti ya pili
Braden Shick (7)
0 : 0
Patrick Maloney
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
4
5
- 6Karata za dadu4
- 78Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %75
- 0Imesalia pointi %29
- 6Makosa maradufu3
- 41% mpigo wa 2 kushinda41
- 62Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 166
- 37Pointi kutokana na mpigo41
- 0Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Braden Shick - Patrick Maloney - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links