
USA. Hard
Seti ya pili
Keegan Smith (3)
0 : 0
Edward Winter
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
3
Seti ya pili
1
2
- 3Karata za dadu1
- 71Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %50
- 50Imesalia pointi %67
- 0Makosa maradufu0
- 56% mpigo wa 2 kushinda83
- 52Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 184
- 21Pointi kutokana na mpigo21
- 3Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Keegan Smith - Edward Winter - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links