
USA. Hard
Seti ya pili
Nishesh Basavareddy
0 : 0
Mees Rottgering
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
3
Seti ya pili
2
3
- 2Karata za dadu0
- 72Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %67
- 25Imesalia pointi %100
- 4Makosa maradufu3
- 55% mpigo wa 2 kushinda38
- 47Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 159
- 24Pointi kutokana na mpigo28
- 3Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Nishesh Basavareddy - Mees Rottgering - 22.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links