
USA. Hard. Round of 16
Seti ya tatu
Patrick Maloney
0 : 0
Igor Marcondes
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
6
3
Seti ya pili
6
7
Seti ya tatu
0
3
- 6Karata za dadu16
- 77Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %85
- 67Imesalia pointi %50
- 2Makosa maradufu7
- 56% mpigo wa 2 kushinda38
- 68Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 161
- 51Pointi kutokana na mpigo50
- 2Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Patrick Maloney - Igor Marcondes - 23.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links