
USA. Hard. Round of 16
Seti ya tatu
Henry Searle
0 : 15
Liam Draxl (6)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
7
6
Seti ya pili
2
6
Seti ya tatu
2
3
- 11Karata za dadu4
- 78Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %80
- 33Imesalia pointi %100
- 2Makosa maradufu1
- 36% mpigo wa 2 kushinda62
- 61Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 163
- 43Pointi kutokana na mpigo53
- 1Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Henry Searle - Liam Draxl - 23.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links