
USA. Hard
Seti ya pili
Tristan Boyer (8)
1 : 1
Sebastian Gorzny (Q)
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
4
Seti ya pili
6
6
- 3Karata za dadu6
- 70Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %67
- 18Imesalia pointi %25
- 0Makosa maradufu3
- 71% mpigo wa 2 kushinda52
- 66Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 165
- 43Pointi kutokana na mpigo50
- 2Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Tristan Boyer - Sebastian Gorzny - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links