
USA. Hard
Seti ya tatu
Darwin Blanch
15 : 15
Andres Andrade (5)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
6
3
Seti ya pili
3
6
Seti ya tatu
3
3
- 9Karata za dadu4
- 80Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %83
- 20Imesalia pointi %12
- 3Makosa maradufu2
- 47% mpigo wa 2 kushinda53
- 60Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 156
- 57Pointi kutokana na mpigo51
- 1Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Darwin Blanch - Andres Andrade - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links