
USA. Hard
Seti ya pili
Ayeni/Ostapenkov
40 : 30
Gomez/Martinez
Mbegu
-
2
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
4
Seti ya pili
1
2
- 3Karata za dadu1
- 85Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %78
- 25Imesalia pointi %0
- 2Makosa maradufu0
- 62% mpigo wa 2 kushinda46
- 76Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 167
- 26Pointi kutokana na mpigo27
- 1Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Ayeni/Ostapenkov - Gomez/Martinez - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links