
USA. Hard. Round of 8
Seti ya pili
Martin/Rybakov
0 : 0
Draxl/Smith
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
7
6
Seti ya pili
3
2
- 5Karata za dadu2
- 87Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %76
- 0Imesalia pointi %0
- 3Makosa maradufu2
- 61% mpigo wa 2 kushinda55
- 61Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 165
- 36Pointi kutokana na mpigo38
- 0Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Martin/Rybakov - Draxl/Smith - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links