
Bulgaria. Clay. Round of 32
Seti ya pili
Daniel Elahi Galan Riveros
0 : 0
Calvin Hemery
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
7
6
Seti ya pili
6
5
- 7Karata za dadu2
- 78Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %67
- 100Imesalia pointi %50
- 6Makosa maradufu1
- 44% mpigo wa 2 kushinda54
- 67Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 159
- 50Pointi kutokana na mpigo39
- 3Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Daniel Elahi Galan Riveros - Calvin Hemery - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links