
Bulgaria. Clay. Round of 32
Seti ya kwanza
Max Alcala Gurri (1)
0 : 0
Eliakim Coulibaly
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
3
3
- 1Karata za dadu1
- 77Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %60
- 100Imesalia pointi %50
- 1Makosa maradufu1
- 33% mpigo wa 2 kushinda50
- 81Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 162
- 11Pointi kutokana na mpigo9
- 1Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Max Alcala Gurri - Eliakim Coulibaly - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links