
Japan. Carpet. Round 2
Seti ya tatu
Nagi Hanatani (Q)
30 : 15
Mana Kawamura (Q)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
6
3
Seti ya tatu
1
1
- 1Karata za dadu3
- 60Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %65
- 67Imesalia pointi %50
- 7Makosa maradufu2
- 48% mpigo wa 2 kushinda30
- 63Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 168
- 37Pointi kutokana na mpigo34
- 4Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Nagi Hanatani - Mana Kawamura - 22.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links