
Japan. Carpet. Round 2
Seti ya kwanza
Tiana Tian Deng (Q)
A : 40
Sera Nishimoto (Q)
Matokeo ya mwisho
0
0
Seti ya kwanza
0
1
- 0Karata za dadu0
- 50Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %100
- 0Imesalia pointi %0
- 0Makosa maradufu0
- 67% mpigo wa 2 kushinda100
- 73Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 175
- 6Pointi kutokana na mpigo4
- 0Penalti0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Tiana Tian Deng - Sera Nishimoto - 22.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links