
Japan. Carpet. Round 2
Seti ya tatu
Ayumi Miyamoto (Q)
0 : 0
Kurea Hayasaka (Q)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
6
4
Seti ya pili
0
6
Seti ya tatu
0
0
- 1Karata za dadu0
- 56Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %48
- 100Imesalia pointi %50
- 1Makosa maradufu0
- 46% mpigo wa 2 kushinda70
- 72Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 157
- 25Pointi kutokana na mpigo27
- 2Penalti4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Ayumi Miyamoto - Kurea Hayasaka - 22.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links