
Turkey. Hard. Round of 16
Seti ya pili
Altinel/Egorova
0 : 0
Bertea/Yashina
Mbegu
WC
-
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
4
Seti ya pili
5
3
- 1Karata za dadu0
- 62Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %62
- 43Imesalia pointi %20
- 1Makosa maradufu3
- 3Penalti1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Altinel/Egorova - Bertea/Yashina - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links