
USA. Hard. Round 1
Seti ya tatu
Emma Kamper (Q)
0 : 0
Christasha Mcneil (Q)
Matokeo ya mwisho
2
1
Seti ya kwanza
6
1
Seti ya pili
4
6
Seti ya tatu
6
4
- 1Karata za dadu1
- 61Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %49
- 56Imesalia pointi %60
- 4Makosa maradufu8
- 9Penalti6
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Emma Kamper - Christasha Mcneil - 21.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links