
Brazil. Hard. Round of 16
Seti ya pili
Antonella Azambuja Werner (Q)
0 : 0
Josefina Estevez (4)
Matokeo ya mwisho
0
2
Seti ya kwanza
1
6
Seti ya pili
3
6
- 0Karata za dadu1
- 45Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %64
- 33Imesalia pointi %86
- 3Makosa maradufu3
- 2Penalti6
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Antonella Azambuja Werner - Josefina Estevez - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links