
Brazil. Hard. Round of 16
Seti ya pili
Gabriela Guapindaia Soares (WC)
30 : 30
Julia Konishi Camargo Silva (2)
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
4
6
Seti ya pili
3
5
- 0Karata za dadu0
- 43Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %53
- 83Imesalia pointi %54
- 7Makosa maradufu3
- 33% mpigo wa 2 kushinda41
- 51Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 153
- 28Pointi kutokana na mpigo27
- 5Penalti7
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Gabriela Guapindaia Soares - Julia Konishi Camargo Silva - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links