
Czech Republic. Clay. Round of 4
Seti ya tatu
Lukas Pokorny
0 : 0
Stepan Baum (Q)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
6
3
Seti ya pili
6
7
Seti ya tatu
0
0
- 4Karata za dadu1
- 61Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %71
- 43Imesalia pointi %50
- 1Makosa maradufu5
- 71% mpigo wa 2 kushinda58
- 65Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 157
- 44Pointi kutokana na mpigo40
- 3Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Lukas Pokorny - Stepan Baum - 26.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links