
USA. Hard. Round of 32
Seti ya tatu
Hanna Chang (5)
15 : 15
Kailey Evans (WC)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
7
5
Seti ya pili
3
6
Seti ya tatu
5
1
- 2Karata za dadu0
- 73Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %49
- 44Imesalia pointi %43
- 9Makosa maradufu1
- 40% mpigo wa 2 kushinda48
- 48Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 157
- 51Pointi kutokana na mpigo44
- 7Penalti6
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Hanna Chang - Kailey Evans - 22.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links