
USA. Hard. Round of 32
Seti ya tatu
Victoria Rodriguez
0 : 0
Evialina Laskevich
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
6
4
Seti ya pili
3
6
Seti ya tatu
3
3
- 0Karata za dadu0
- 58Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %64
- 44Imesalia pointi %45
- 3Makosa maradufu9
- 45% mpigo wa 2 kushinda26
- 70Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 175
- 57Pointi kutokana na mpigo41
- 4Penalti5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Victoria Rodriguez - Evialina Laskevich - 22.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links