
USA. Hard. Round of 32
Seti ya pili
Ekaterina Maklakova
15 : 0
Jo-Yee Chan (WC)
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
7
6
Seti ya pili
2
1
- 2Karata za dadu0
- 67Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %58
- 20Imesalia pointi %100
- 4Makosa maradufu3
- 40% mpigo wa 2 kushinda33
- 68Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 167
- 27Pointi kutokana na mpigo32
- 3Penalti3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Ekaterina Maklakova - Jo-Yee Chan - 22.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links